Gharama za Matibabu

Gharama za matibabu Holding Hands hutegemea mpango wa matibabu na muda wa kukaa kituoni. Baada ya tathmini ya bure, timu yetu itakupa nukuu kulingana na mahitaji ya mpendwa wako. Piga au tuandikie WhatsApp 0706 466 150.

Ni nini huathiri gharama?

  • Aina ya mpango wa matibabu
  • Muda wa kukaa kituoni (kwa kawaida siku 30 hadi 90)
  • Kama detox chini ya uangalizi inahitajika

Ninawezaje kupata nukuu?

  1. Piga 0706 466 150 au tuandikie WhatsApp
  2. Fanya tathmini ya bure na ya siri
  3. Pokea nukuu na maelezo ya njia za malipo

Maswali yanayoulizwa

Je, mnakubali bima au SHA?

Tafadhali piga 0706 466 150 kuthibitisha njia za malipo zinazokubalika kwa sasa kabla ya kujiunga.

Je, tathmini inalipiwa?

Hapana. Tathmini ya kwanza ni ya bure.

Ready to talk? Help is one call away.

Speak to our admissions team in confidence, 24 hours a day. There is no obligation, and your conversation stays private.

Call WhatsApp